ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก   ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
29 ก.ย.
02:00
เฟเรนซ์วารอส
Molde
?
?
0.5
02:00
Omonia Nicosia
โอลิมเปียกอส
?
?
0.5/1
02:00
ดินาโมเคียฟ
เกนท์
?
?
0.5/1
   เอร์สเตอดีวีซี   เอร์สเตอดีวีซี
29 ก.ย.
23:45
FC Eindhoven
Roda JC Kerkrade
?
?
0.5
   ลาลีกา สเปน   ลาลีกา สเปน
29 ก.ย.
00:00
เรอัล โซเซียดาด
บาเลนเซีย
?
?
1
02:30
เกตาเฟ่
เรอัล เบติส
?
?
0.5
   World - Club Friendlies   World - Club Friendlies
29 ก.ย.
19:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
Halifax Town
?
?
23:00
Avilés Stadium
Lealtad
?
?
00:00
Algeciras
Sevilla II
?
?
01:00
Glentoran
Queen's University
?
?
01:30
Forfar Athletic
Brechin City
?
?
01:30
Airdrieonians
Albion Rovers
?
?
   คาราบาว คัพ   คาราบาว คัพ
29 ก.ย.
01:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เชลซี
?
?
1
   อีเอฟเอล โทรฟี   อีเอฟเอล โทรฟี
29 ก.ย.
01:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Newcastle United U21
?
?
01:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Liverpool U21
?
?
01:00
สคันธอร์ป
Manchester City U21
?
?
01:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
West Ham United U21
?
?
01:00
Walsall
Chelsea U21
?
?
01:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
มอร์แคมป์
?
?
01:45
โรชเดล
Manchester United U21
?
?
   England - Professional Development League   England - Professional Development League
29 ก.ย.
19:00
Bristol City U23
Swansea City U23
?
?
19:00
Queens Park Rangers U23
Millwall U23
?
?
01:00
Sheffield Utd U23
Barnsley U23
?
?
   England - Non League Premier: Isthmian   England - Non League Premier: Isthmian
29 ก.ย.
01:45
Bishop's Stortford
Enfield Town
?
?
01:45
Bowers & Pitsea
Brightlingsea Regent
?
?
01:45
East Thurrock United
Carshalton Athletic
?
?
01:45
Folkestone Invicta
Cray Wanderers
?
?
01:45
Horsham
Bognor Regis Town
?
?
01:45
Margate
AFC Hornchurch
?
?
01:45
Merstham
Corinthian-Casuals
?
?
01:45
Potters Bar Town
Cheshunt
?
?
01:45
Lewes
Worthing
?
?
   England - Non League Div One: Isthmian North   England - Non League Div One: Isthmian North
29 ก.ย.
01:45
Bury Town
Witham Town
?
?
01:45
Dereham Town
Cambridge City
?
?
01:45
Felixstowe & Walton United
AFC Sudbury
?
?
01:45
Histon
Soham Town Rangers
?
?
   England - Non League Div One: Southern Central   England - Non League Div One: Southern Central
29 ก.ย.
01:45
AFC Dunstable
Didcot Town
?
?
01:45
Bedford Town
Berkhamsted
?
?
01:45
Bedworth United
Barton Rovers
?
?
01:45
AFC Kempston Rovers
Daventry Town
?
?
01:45
North Leigh
Thame
?
?
01:45
Welwyn Garden City
Biggleswade
?
?
   England - Non League Div One: Northern North   England - Non League Div One: Northern North
29 ก.ย.
01:45
Kendal Town
City of Liverpool
?
?
01:45
Marine
Colne
?
?
01:45
Ossett United
Dunston
?
?
01:45
Ramsbottom United
Pickering Town CFC
?
?
01:45
Tadcaster Albion
Pontefract Collieries
?
?
01:45
Workington
Trafford
?
?
01:45
Mossley
Runcorn Linnets
?
?
   England - Non League Div One: Isthmian South   England - Non League Div One: Isthmian South
29 ก.ย.
01:45
Ashford Town (Middlesex)
Tooting & Mitcham United
?
?
01:45
Marlow
Staines Town
?
?
01:45
Northwood
FC Romania
?
?
   England - Non League Div One: Northern South   England - Non League Div One: Northern South
29 ก.ย.
01:45
Frickley Athletic
Belper Town
?
?
01:45
Glossop North End
Newcastle Town
?
?
01:45
Ilkeston Town
Stamford
?
?
01:45
Kidsgrove Athletic
Leek Town
?
?
01:45
Lincoln United
Cleethorpes Town
?
?
01:45
Loughborough Dynamo
Spalding United
?
?
01:45
Sheffield
Stocksbridge Park Steels
?
?
01:45
Sutton Coldfield Town
Carlton Town
?
?
01:45
Wisbech Town
Worksop Town
?
?
   England - Non League Div One: Southern S & W   England - Non League Div One: Southern S & W
29 ก.ย.
01:45
Barnstaple Town
Cinderford Town
?
?
01:45
Cirencester Town
Thatcham Town
?
?
01:45
Frome Town
Evesham United
?
?
01:45
Moneyfields
Melksham Town
?
?
01:45
Sholing
Highworth Town
?
?
01:45
Winchester City
Mangotsfield United
?
?
   England - Non League Premier: Northern   England - Non League Premier: Northern
29 ก.ย.
01:45
Ashton United
South Shields
?
?
01:45
Grantham Town
Stafford Rangers
?
?
01:45
Hyde United
United of Manchester
?
?
01:45
Lancaster City
Morpeth Town
?
?
01:45
Matlock Town
Basford United
?
?
01:45
Mickleover Sports
Witton Albion
?
?
01:45
Nantwich Town
Buxton
?
?
01:45
Warrington Town
Atherton Collieries
?
?
01:45
Gainsborough Trinity
Whitby Town
?
?
01:45
Stalybridge Celtic
Scarborough Athletic
?
?
   England - Non League Premier: Southern Central   England - Non League Premier: Southern Central
29 ก.ย.
01:30
Needham Market
Royston Town
?
01:45
AFC Rushden & Diamonds
Hitchin Town
?
?
01:45
Alvechurch
Stratford Town
?
?
01:45
Banbury United
Hednesford Town
?
?
01:45
Biggleswade Town
Leiston
?
01:45
Coalville Town
Redditch United
?
?
01:45
Kings Langley
St Ives Town
?
?
01:45
Lowestoft Town
Peterborough Sports
?
?
01:45
Rushall Olympic
Bromsgrove Sporting
?
?
01:45
Tamworth
Barwell
?
?
   Netherlands - Eredivisie Women   Netherlands - Eredivisie Women
29 ก.ย.
00:30
พีเอสวี
Alkmaar W
?
?
   Germany - Regionalliga: Südwest   Germany - Regionalliga: Südwest
29 ก.ย.
POSTP
TuS RW Koblenz
Eintracht Stadtallendorf
?
?
23:00
Elversberg
Hessen Kassel
?
?
1
00:00
Astoria Walldorf
Stuttgart II
?
?
0
00:00
Homburg
Pirmasens
?
?
1.5
00:00
Hoffenheim II
Balingen
?
?
1
00:00
Kickers Offenbach
SV Steinbach
?
?
0/0.5
00:30
FSV Frankfurt
Schott Mainz
?
?
0.5
   Germany - Oberliga: Bremen   Germany - Oberliga: Bremen
29 ก.ย.
00:30
Brinkumer SV
Union Bremen
?
?
00:30
Werder Bremen III
Aumund-Vegesack
?
?
00:30
Blumenthaler SV
Geestemünde
?
?
00:30
Vatan Sport
Habenhauser FV
?
?
00:30
Schwachhausen
Leher TS
?
?
00:30
Hemelingen
Borgfeld
?
?
00:30
Hastedt
Bremer SV
?
?
   Germany - Oberliga: Hamburg   Germany - Oberliga: Hamburg
29 ก.ย.
00:30
Osdorf
Niendorfer TSV
?
?
   Albania - Superliga   Albania - Superliga
29 ก.ย.
POSTP
Tirana
Bylis Ballsh
?
?
POSTP
Teuta Durrës
Vllaznia Shkodër
?
?
POSTP
Apolonia Fier
Partizani Tirana
?
?
POSTP
Skënderbeu Korçë
Kastrioti Krujë
?
?
POSTP
Kukësi
Laçi
?
?
   Armenia - Premier League   Armenia - Premier League
29 ก.ย.
POSTP
Alashkert
Gandzasar
?
?
POSTP
Ararat
Banants
?
?
   ออสเตรียลีก1   ออสเตรียลีก1
29 ก.ย.
23:30
Austria Wien II
SV Horn II
?
?
0/0.5
23:30
Lafnitz
Grazer AK
?
?
0.5
23:30
Juniors OÖ
Liefering
?
?
1/1.5
23:30
Blau-Weiß Linz
Amstetten
?
?
0/0.5
01:25
Wacker Innsbruck
Austria Lustenau

?
0.5/1
   Bulgaria - Bulgarian Cup   Bulgaria - Bulgarian Cup
29 ก.ย.
20:00
Spartak Varna
Lokomotiv Sofia 1929
?
?
20:00
Zagorets
Hebar 1918
?
?
20:00
Rodopa Smolyan
OFK Pirin
?
?
   Croatia - Croatia Cup   Croatia - Croatia Cup
29 ก.ย.
20:00
Rudar Mursko Sredisce
Slaven Koprivnica
?
?
   Denmark - First Division   Denmark - First Division
29 ก.ย.
23:00
Hobro
Skive
?
?
0.5
00:00
Fremad Amager
Esbjerg
?
?
0/0.5
   France - National   France - National
29 ก.ย.
23:45
Quevilly Rouen
Sète
?
?
0/0.5
01:00
Bourg-en-Bresse
Annecy
?
?
1
01:00
Orléans
Avranches
?
?
0.5
01:00
Concarneau
Cholet
?
?
0/0.5
   Iceland - Inkasso-Deildin   Iceland - Inkasso-Deildin
29 ก.ย.
22:30
Thór
Afturelding
?
?
22:45
Keflavík
ÍBV
?
?
22:45
Vestri
Fram
?
?
22:45
Grindavík
Víkingur Ólafsvík
?
?
00:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Leiknir Reykjavík
?
?
01:00
Thróttur Reykjavík
Magni
?
?
   Republic of Ireland - Premier Division   Republic of Ireland - Premier Division
29 ก.ย.
01:45
Sligo Rovers
Derry City
?
?
0/0.5
   โกปปาอีตาเลีย   โกปปาอีตาเลีย
29 ก.ย.
01:45
Monza
Triestina
?
?
   Norway - Obos-Ligaen   Norway - Obos-Ligaen
29 ก.ย.
00:00
Ullensaker / Kisa
Tromsø
?
?
0.5/1
   Poland - 1. Liga   Poland - 1. Liga
29 ก.ย.
23:10
Widzew Lodz
Zagłębie Sosnowiec
?
?
0.5
01:40
Arka Gdynia
Tychy 71
?
?
1
   Portugal - Segunda Liga   Portugal - Segunda Liga
29 ก.ย.
02:00
Académica
Feirense
?
?
0.5
   Russia - Youth League   Russia - Youth League
29 ก.ย.
15:00
Ural U19
Strogino U20
?
?
Akademiya Konoplev U20
Khimki U20
0
0
17:00
Chertanovo U20
Rostov U19
?
?
17:00
Ufa U19
Lokomotiv Moskva U19
?
?
18:00
Tambov U19
Rotor Volgograd U20
?
?
18:00
Rubin Kazan U19
Zenit U19
?
?
19:00
Akhmat Grozny U19
Sochi U19
?
?
19:00
Krasnodar U19
Spartak Moskva U19
?
?
20:00
Dinamo Moskva U19
Arsenal Tula U19
?
?
20:00
UOR №5 U20
CSKA Moscow U19
?
?
   Sweden - Svenska Cupen   Sweden - Svenska Cupen
29 ก.ย.
20:30
Vasalund
Brage
?
?
   Wales - Premier League   Wales - Premier League
29 ก.ย.
01:45
Newtown
Cefn Druids
?
?
   Brazil - Serie B   Brazil - Serie B
29 ก.ย.
Avaí
Figueirense
?
?
05:15
Juventude
Operário PR
?
?
05:15
Vitória
CSA
?
?
06:30
Oeste
Botafogo SP
?
?
   Colombia - Torneo Betplay   Colombia - Torneo Betplay
29 ก.ย.
4'
Deportes Quindío
Bogotá
0
0
1
   Ecuador - Liga Pro   Ecuador - Liga Pro
28 ก.ย.
90'
LDU Portoviejo
Macará
2
1
0.5
   Mexico - Liga de Expansión MX   Mexico - Liga de Expansión MX
29 ก.ย.
POSTP
Tlaxcala
Correcaminos UAT
?
?
   Peru - Primera Division   Peru - Primera Division
29 ก.ย.
23:00
Academia Cantolao
Carlos Stein
?
?
01:15
Cienciano
Sport Huancayo
?
?
03:30
Universidad San Martín
César Vallejo
?
?
   Uruguay - Segunda Division   Uruguay - Segunda Division
29 ก.ย.
22:15
Villa Española
Cerrito
?
?
00:30
Albion
Sud América
?
?
02:45
Atenas
Racing
?
?
   Egypt - Premier League   Egypt - Premier League
29 ก.ย.
20:00
Al Mokawloon
Masr
?
?
22:30
ENPPI
Misr Lel Makasa
?
?
01:00
Pyramids FC
Al Ittihad
?
?
   Morocco - Botola Pro   Morocco - Botola Pro
29 ก.ย.
01:00
Youssoufia Berrechid
FAR Rabat
?
?
01:00
Difaâ El Jadida
Hassania Agadir
?
?
   Jordan - Premier League   Jordan - Premier League
29 ก.ย.
21:00
Ma'an
Al Sareeh
?
?
23:30
Al Hussein
Shabab Al Ordon
?
?
   Bahrain - Premier League   Bahrain - Premier League
29 ก.ย.
22:30
Al-Hidd
Al Hala
?
?
1/1.5
   South America - Copa Libertadores   South America - Copa Libertadores
29 ก.ย.
05:15
Peñarol
Colo-Colo
?
?
0.5/1
05:15
Grêmio
Universidad Católica
?
?
   Czech Republic - 4. Liga Division E   Czech Republic - 4. Liga Division E
29 ก.ย.
FT
FC Vsetin
Bzenec
0
0
   Denmark - 2. Division Group 2   Denmark - 2. Division Group 2
29 ก.ย.
23:00
Roskilde
Næstved
?
?
   Denmark - Denmark Series Group 1   Denmark - Denmark Series Group 1
29 ก.ย.
00:00
Fremad Valby
Avedøre
?
?
   Poland - 2. Liga East   Poland - 2. Liga East
29 ก.ย.
Znicz Pruszków
Hutnik Krakow
?
?
01:30
Olimpia Elbląg
Sokół Ostróda
?
?
   Romania - 3. Liga: Series 1   Romania - 3. Liga: Series 1
29 ก.ย.
21:00
SJ Vaslui
Bucovina Radauti
?
?
21:00
Paşcani
Ceahlaul Piatra Neamt
?
?
   Brazil - Paulista A2   Brazil - Paulista A2
29 ก.ย.
01:00
São Bernardo
São Bento
?
?
   Europe - Euro U17   Europe - Euro U17
29 ก.ย.
POSTP
Armenia U17
Latvia U17
?
?
POSTP
Denmark U17
Serbia U17
?
?
POSTP
Israel U17
Sweden U17
?
?
POSTP
Kazakhstan U17
Finland U17
?
?
   Estonia - Estonian Cup   Estonia - Estonian Cup
29 ก.ย.
23:00
Tartu Welco
Kuressaare
?
?
23:00
Imavere
Tallinna Kalev
?
23:00
Maardu
Keila
?
?
23:00
Marjamaa Kompanii
Rumori Calcio II
?
?
   Kosovo - Superliga   Kosovo - Superliga
29 ก.ย.
20:00
Arbëria
KF Feronikeli
?
?
   Austria - Regionalliga: Mitte   Austria - Regionalliga: Mitte
29 ก.ย.
00:00
Gurten
Deutschlandsberger SC
?
?
   Austria - Regionalliga: Ost   Austria - Regionalliga: Ost
29 ก.ย.
00:00
Stripfing
Team Wiener Linien
?
?
   Russia - Pfl   Russia - Pfl
29 ก.ย.
17:00
Dinamo Barnaul
Novosibirsk
?
?
   Hungary - Nb I Women   Hungary - Nb I Women
29 ก.ย.
23:15
Diósgyőri VTK W
Győri ETO W
?
?
   Mexico - Liga Mx Women   Mexico - Liga Mx Women
29 ก.ย.
46'
Tijuana W
Pachuca W
2
0
2
50'
León W
Atlas W
0
3
1
   Belgium - Reserve Pro League   Belgium - Reserve Pro League
29 ก.ย.
00:30
Genk U21
Mechelen U21
?
?
   Romania - Liga 2   Romania - Liga 2
29 ก.ย.
23:00
U Craiova 1948
CSM Slatina
?
?
   Slovakia - Youth League   Slovakia - Youth League
29 ก.ย.
POSTP
Spartak Trnava U19
Senica U19
?
?
   Russia - Premier League Women   Russia - Premier League Women
29 ก.ย.
18:00
Yenisey W
Zvezda 2005 W
?
?
22:00
Ryazan VDV W
Chertanovo W
?
?
23:30
Zenit W
CSKA Moscow W
?
?
   Chile - Segunda División   Chile - Segunda División
29 ก.ย.
22:00
Recoleta
Lautaro de Buin
?
?
02:00
Iberia
Independiente
?
?
   Vietnam - Women's National League   Vietnam - Women's National League
29 ก.ย.
16:00
Ho Chi Minh City II
Son La
?
?
16:00
Ha Noi II
PP Ha Nam
?
?
18:20
Ho Chi Minh City
TKS Viet Nam
?
?
18:30
Ha Noi
GT Thai Nguyen
?
?
   ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก   ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
29 ก.ย.

02:00

เฟเรนซ์วารอส

Molde

?

?

0.5

02:00

Omonia Nicosia

โอลิมเปียกอส

?

?

0.5/1

02:00

ดินาโมเคียฟ

เกนท์

?

?

0.5/1

   เอร์สเตอดีวีซี   เอร์สเตอดีวีซี
29 ก.ย.

23:45

FC Eindhoven

Roda JC Kerkrade

?

?

0.5

   ลาลีกา สเปน   ลาลีกา สเปน
29 ก.ย.

00:00

เรอัล โซเซียดาด

บาเลนเซีย

?

?

1

02:30

เกตาเฟ่

เรอัล เบติส

?

?

0.5

   World - Club Friendlies   World - Club Friendlies
29 ก.ย.

19:00

ฟลีตวู้ด ทาวน์

Halifax Town

?

?

23:00

Avilés Stadium

Lealtad

?

?

00:00

Algeciras

Sevilla II

?

?

01:00

Glentoran

Queen's University

?

?

01:30

Forfar Athletic

Brechin City

?

?

01:30

Airdrieonians

Albion Rovers

?

?

   คาราบาว คัพ   คาราบาว คัพ
29 ก.ย.

01:45

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

เชลซี

?

?

1

   อีเอฟเอล โทรฟี   อีเอฟเอล โทรฟี
29 ก.ย.

01:00

ครูว์ อเล็กซานดร้า

Newcastle United U21

?

?

01:00

ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

Liverpool U21

?

?

01:00

สคันธอร์ป

Manchester City U21

?

?

01:00

โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

West Ham United U21

?

?

01:00

Walsall

Chelsea U21

?

?

01:45

ซอลฟอร์ด ซิตี้

มอร์แคมป์

?

?

01:45

โรชเดล

Manchester United U21

?

?

   England - Professional Development League   England - Professional Development League
29 ก.ย.

19:00

Bristol City U23

Swansea City U23

?

?

19:00

Queens Park Rangers U23

Millwall U23

?

?

01:00

Sheffield Utd U23

Barnsley U23

?

?

   England - Non League Premier: Isthmian   England - Non League Premier: Isthmian
29 ก.ย.

01:45

Bishop's Stortford

Enfield Town

?

?

01:45

Bowers & Pitsea

Brightlingsea Regent

?

?

01:45

East Thurrock United

Carshalton Athletic

?

?

01:45

Folkestone Invicta

Cray Wanderers

?

?

01:45

Horsham

Bognor Regis Town

?

?

01:45

Margate

AFC Hornchurch

?

?

01:45

Merstham

Corinthian-Casuals

?

?

01:45

Potters Bar Town

Cheshunt

?

?

01:45

Lewes

Worthing

?

?

   England - Non League Div One: Isthmian North   England - Non League Div One: Isthmian North
29 ก.ย.

01:45

Bury Town

Witham Town

?

?

01:45

Dereham Town

Cambridge City

?

?

01:45

Felixstowe & Walton United

AFC Sudbury

?

?

01:45

Histon

Soham Town Rangers

?

?

   England - Non League Div One: Southern Central   England - Non League Div One: Southern Central
29 ก.ย.

01:45

AFC Dunstable

Didcot Town

?

?

01:45

Bedford Town

Berkhamsted

?

?

01:45

Bedworth United

Barton Rovers

?

?

01:45

AFC Kempston Rovers

Daventry Town

?

?

01:45

North Leigh

Thame

?

?

01:45

Welwyn Garden City

Biggleswade

?

?

   England - Non League Div One: Northern North   England - Non League Div One: Northern North
29 ก.ย.

01:45

Kendal Town

City of Liverpool

?

?

01:45

Marine

Colne

?

?

01:45

Ossett United

Dunston

?

?

01:45

Ramsbottom United

Pickering Town CFC

?

?

01:45

Tadcaster Albion

Pontefract Collieries

?

?

01:45

Workington

Trafford

?

?

01:45

Mossley

Runcorn Linnets

?

?

   England - Non League Div One: Isthmian South   England - Non League Div One: Isthmian South
29 ก.ย.

01:45

Ashford Town (Middlesex)

Tooting & Mitcham United

?

?

01:45

Marlow

Staines Town

?

?

01:45

Northwood

FC Romania

?

?

   England - Non League Div One: Northern South   England - Non League Div One: Northern South
29 ก.ย.

01:45

Frickley Athletic

Belper Town

?

?

01:45

Glossop North End

Newcastle Town

?

?

01:45

Ilkeston Town

Stamford

?

?

01:45

Kidsgrove Athletic

Leek Town

?

?

01:45

Lincoln United

Cleethorpes Town

?

?

01:45

Loughborough Dynamo

Spalding United

?

?

01:45

Sheffield

Stocksbridge Park Steels

?

?

01:45

Sutton Coldfield Town

Carlton Town

?

?

01:45

Wisbech Town

Worksop Town

?

?

   England - Non League Div One: Southern S & W   England - Non League Div One: Southern S & W
29 ก.ย.

01:45

Barnstaple Town

Cinderford Town

?

?

01:45

Cirencester Town

Thatcham Town

?

?

01:45

Frome Town

Evesham United

?

?

01:45

Moneyfields

Melksham Town

?

?

01:45

Sholing

Highworth Town

?

?

01:45

Winchester City

Mangotsfield United

?

?

   England - Non League Premier: Northern   England - Non League Premier: Northern
29 ก.ย.

01:45

Ashton United

South Shields

?

?

01:45

Grantham Town

Stafford Rangers

?

?

01:45

Hyde United

United of Manchester

?

?

01:45

Lancaster City

Morpeth Town

?

?

01:45

Matlock Town

Basford United

?

?

01:45

Mickleover Sports

Witton Albion

?

?

01:45

Nantwich Town

Buxton

?

?

01:45

Warrington Town

Atherton Collieries

?

?

01:45

Gainsborough Trinity

Whitby Town

?

?

01:45

Stalybridge Celtic

Scarborough Athletic

?

?

   England - Non League Premier: Southern Central   England - Non League Premier: Southern Central
29 ก.ย.

01:30

Needham Market

Royston Town

?

01:45

AFC Rushden & Diamonds

Hitchin Town

?

?

01:45

Alvechurch

Stratford Town

?

?

01:45

Banbury United

Hednesford Town

?

?

01:45

Biggleswade Town

Leiston

?

01:45

Coalville Town

Redditch United

?

?

01:45

Kings Langley

St Ives Town

?

?

01:45

Lowestoft Town

Peterborough Sports

?

?

01:45

Rushall Olympic

Bromsgrove Sporting

?

?

01:45

Tamworth

Barwell

?

?

   Netherlands - Eredivisie Women   Netherlands - Eredivisie Women
29 ก.ย.

00:30

พีเอสวี

Alkmaar W

?

?

   Germany - Regionalliga: Südwest   Germany - Regionalliga: Südwest
29 ก.ย.

POSTP

TuS RW Koblenz

Eintracht Stadtallendorf

?

?

23:00

Elversberg

Hessen Kassel

?

?

1

00:00

Astoria Walldorf

Stuttgart II

?

?

0

00:00

Homburg

Pirmasens

?

?

1.5

00:00

Hoffenheim II

Balingen

?

?

1

00:00

Kickers Offenbach

SV Steinbach

?

?

0/0.5

00:30

FSV Frankfurt

Schott Mainz

?

?

0.5

   Germany - Oberliga: Bremen   Germany - Oberliga: Bremen
29 ก.ย.

00:30

Brinkumer SV

Union Bremen

?

?

00:30

Werder Bremen III

Aumund-Vegesack

?

?

00:30

Blumenthaler SV

Geestemünde

?

?

00:30

Vatan Sport

Habenhauser FV

?

?

00:30

Schwachhausen

Leher TS

?

?

00:30

Hemelingen

Borgfeld

?

?

00:30

Hastedt

Bremer SV

?

?

   Germany - Oberliga: Hamburg   Germany - Oberliga: Hamburg
29 ก.ย.

00:30

Osdorf

Niendorfer TSV

?

?

   Albania - Superliga   Albania - Superliga
29 ก.ย.

POSTP

Tirana

Bylis Ballsh

?

?

POSTP

Teuta Durrës

Vllaznia Shkodër

?

?

POSTP

Apolonia Fier

Partizani Tirana

?

?

POSTP

Skënderbeu Korçë

Kastrioti Krujë

?

?

POSTP

Kukësi

Laçi

?

?

   Armenia - Premier League   Armenia - Premier League
29 ก.ย.

POSTP

Alashkert

Gandzasar

?

?

POSTP

Ararat

Banants

?

?

   ออสเตรียลีก1   ออสเตรียลีก1
29 ก.ย.

23:30

Austria Wien II

SV Horn II

?

?

0/0.5

23:30

Lafnitz

Grazer AK

?

?

0.5

23:30

Juniors OÖ

Liefering

?

?

1/1.5

23:30

Blau-Weiß Linz

Amstetten

?

?

0/0.5

01:25

Wacker Innsbruck

Austria Lustenau

?

0.5/1

   Bulgaria - Bulgarian Cup   Bulgaria - Bulgarian Cup
29 ก.ย.

20:00

Spartak Varna

Lokomotiv Sofia 1929

?

?

20:00

Zagorets

Hebar 1918

?

?

20:00

Rodopa Smolyan

OFK Pirin

?

?

   Croatia - Croatia Cup   Croatia - Croatia Cup
29 ก.ย.

20:00

Rudar Mursko Sredisce

Slaven Koprivnica

?

?

   Denmark - First Division   Denmark - First Division
29 ก.ย.

23:00

Hobro

Skive

?

?

0.5

00:00

Fremad Amager

Esbjerg

?

?

0/0.5

   France - National   France - National
29 ก.ย.

23:45

Quevilly Rouen

Sète

?

?

0/0.5

01:00

Bourg-en-Bresse

Annecy

?

?

1

01:00

Orléans

Avranches

?

?

0.5

01:00

Concarneau

Cholet

?

?

0/0.5

   Iceland - Inkasso-Deildin   Iceland - Inkasso-Deildin
29 ก.ย.

22:30

Thór

Afturelding

?

?

22:45

Keflavík

ÍBV

?

?

22:45

Vestri

Fram

?

?

22:45

Grindavík

Víkingur Ólafsvík

?

?

00:00

Leiknir Fáskrúdsfj.

Leiknir Reykjavík

?

?

01:00

Thróttur Reykjavík

Magni

?

?

   Republic of Ireland - Premier Division   Republic of Ireland - Premier Division
29 ก.ย.

01:45

Sligo Rovers

Derry City

?

?

0/0.5

   โกปปาอีตาเลีย   โกปปาอีตาเลีย
29 ก.ย.

01:45

Monza

Triestina

?

?

   Norway - Obos-Ligaen   Norway - Obos-Ligaen
29 ก.ย.

00:00

Ullensaker / Kisa

Tromsø

?

?

0.5/1

   Poland - 1. Liga   Poland - 1. Liga
29 ก.ย.

23:10

Widzew Lodz

Zagłębie Sosnowiec

?

?

0.5

01:40

Arka Gdynia

Tychy 71

?

?

1

   Portugal - Segunda Liga   Portugal - Segunda Liga
29 ก.ย.

02:00

Académica

Feirense

?

?

0.5

   Russia - Youth League   Russia - Youth League
29 ก.ย.

15:00

Ural U19

Strogino U20

?

?

Akademiya Konoplev U20

Khimki U20

0

0

17:00

Chertanovo U20

Rostov U19

?

?

17:00

Ufa U19

Lokomotiv Moskva U19

?

?

18:00

Tambov U19

Rotor Volgograd U20

?

?

18:00

Rubin Kazan U19

Zenit U19

?

?

19:00

Akhmat Grozny U19

Sochi U19

?

?

19:00

Krasnodar U19

Spartak Moskva U19

?

?

20:00

Dinamo Moskva U19

Arsenal Tula U19

?

?

20:00

UOR №5 U20

CSKA Moscow U19

?

?

   Sweden - Svenska Cupen   Sweden - Svenska Cupen
29 ก.ย.

20:30

Vasalund

Brage

?

?

   Wales - Premier League   Wales - Premier League
29 ก.ย.

01:45

Newtown

Cefn Druids

?

?

   Brazil - Serie B   Brazil - Serie B
29 ก.ย.

Avaí

Figueirense

?

?

05:15

Juventude

Operário PR

?

?

05:15

Vitória

CSA

?

?

06:30

Oeste

Botafogo SP

?

?

   Colombia - Torneo Betplay   Colombia - Torneo Betplay
29 ก.ย.

4'

Deportes Quindío

Bogotá

0

0

1

   Ecuador - Liga Pro   Ecuador - Liga Pro
28 ก.ย.

90'

LDU Portoviejo

Macará

2

1

0.5

   Mexico - Liga de Expansión MX   Mexico - Liga de Expansión MX
29 ก.ย.

POSTP

Tlaxcala

Correcaminos UAT

?

?

   Peru - Primera Division   Peru - Primera Division
29 ก.ย.

23:00

Academia Cantolao

Carlos Stein

?

?

01:15

Cienciano

Sport Huancayo

?

?

03:30

Universidad San Martín

César Vallejo

?

?

   Uruguay - Segunda Division   Uruguay - Segunda Division
29 ก.ย.

22:15

Villa Española

Cerrito

?

?

00:30

Albion

Sud América

?

?

02:45

Atenas

Racing

?

?

   Egypt - Premier League   Egypt - Premier League
29 ก.ย.

20:00

Al Mokawloon

Masr

?

?

22:30

ENPPI

Misr Lel Makasa

?

?

01:00

Pyramids FC

Al Ittihad

?

?

   Morocco - Botola Pro   Morocco - Botola Pro
29 ก.ย.

01:00

Youssoufia Berrechid

FAR Rabat

?

?

01:00

Difaâ El Jadida

Hassania Agadir

?

?

   Jordan - Premier League   Jordan - Premier League
29 ก.ย.

21:00

Ma'an

Al Sareeh

?

?

23:30

Al Hussein

Shabab Al Ordon

?

?

   Bahrain - Premier League   Bahrain - Premier League
29 ก.ย.

22:30

Al-Hidd

Al Hala

?

?

1/1.5

   South America - Copa Libertadores   South America - Copa Libertadores
29 ก.ย.

05:15

Peñarol

Colo-Colo

?

?

0.5/1

05:15

Grêmio

Universidad Católica

?

?

   Czech Republic - 4. Liga Division E   Czech Republic - 4. Liga Division E
29 ก.ย.

FT

FC Vsetin

Bzenec

0

0

   Denmark - 2. Division Group 2   Denmark - 2. Division Group 2
29 ก.ย.

23:00

Roskilde

Næstved

?

?

   Denmark - Denmark Series Group 1   Denmark - Denmark Series Group 1
29 ก.ย.

00:00

Fremad Valby

Avedøre

?

?

   Poland - 2. Liga East   Poland - 2. Liga East
29 ก.ย.

Znicz Pruszków

Hutnik Krakow

?

?

01:30

Olimpia Elbląg

Sokół Ostróda

?

?

   Romania - 3. Liga: Series 1   Romania - 3. Liga: Series 1
29 ก.ย.

21:00

SJ Vaslui

Bucovina Radauti

?

?

21:00

Paşcani

Ceahlaul Piatra Neamt

?

?

   Brazil - Paulista A2   Brazil - Paulista A2
29 ก.ย.

01:00

São Bernardo

São Bento

?

?

   Europe - Euro U17   Europe - Euro U17
29 ก.ย.

POSTP

Armenia U17

Latvia U17

?

?

POSTP

Denmark U17

Serbia U17

?

?

POSTP

Israel U17

Sweden U17

?

?

POSTP

Kazakhstan U17

Finland U17

?

?

   Estonia - Estonian Cup   Estonia - Estonian Cup
29 ก.ย.

23:00

Tartu Welco

Kuressaare

?

?

23:00

Imavere

Tallinna Kalev

?

23:00

Maardu

Keila

?

?

23:00

Marjamaa Kompanii

Rumori Calcio II

?

?

   Kosovo - Superliga   Kosovo - Superliga
29 ก.ย.

20:00

Arbëria

KF Feronikeli

?

?

   Austria - Regionalliga: Mitte   Austria - Regionalliga: Mitte
29 ก.ย.

00:00

Gurten

Deutschlandsberger SC

?

?

   Austria - Regionalliga: Ost   Austria - Regionalliga: Ost
29 ก.ย.

00:00

Stripfing

Team Wiener Linien

?

?

   Russia - Pfl   Russia - Pfl
29 ก.ย.

17:00

Dinamo Barnaul

Novosibirsk

?

?

   Hungary - Nb I Women   Hungary - Nb I Women
29 ก.ย.

23:15

Diósgyőri VTK W

Győri ETO W

?

?

   Mexico - Liga Mx Women   Mexico - Liga Mx Women
29 ก.ย.

46'

Tijuana W

Pachuca W

2

0

2

50'

León W

Atlas W

0

3

1

   Belgium - Reserve Pro League   Belgium - Reserve Pro League
29 ก.ย.

00:30

Genk U21

Mechelen U21

?

?

   Romania - Liga 2   Romania - Liga 2
29 ก.ย.

23:00

U Craiova 1948

CSM Slatina

?

?

   Slovakia - Youth League   Slovakia - Youth League
29 ก.ย.

POSTP

Spartak Trnava U19

Senica U19

?

?

   Russia - Premier League Women   Russia - Premier League Women
29 ก.ย.

18:00

Yenisey W

Zvezda 2005 W

?

?

22:00

Ryazan VDV W

Chertanovo W

?

?

23:30

Zenit W

CSKA Moscow W

?

?

   Chile - Segunda División   Chile - Segunda División
29 ก.ย.

22:00

Recoleta

Lautaro de Buin

?

?

02:00

Iberia

Independiente

?

?

   Vietnam - Women's National League   Vietnam - Women's National League
29 ก.ย.

16:00

Ho Chi Minh City II

Son La

?

?

16:00

Ha Noi II

PP Ha Nam

?

?

18:20

Ho Chi Minh City

TKS Viet Nam

?

?

18:30

Ha Noi

GT Thai Nguyen

?

?